41 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอนัด5มกรา คุยกับหมอว่ามีโอกาสธันวาไหม หมอบอกปีใหม่ๆ 🤣 ก็ลุ้นว่าให้ถึงมกราก็พอแล้วค่ะ วันไหนก็ได้ 😂

บ้านนร้กำหนด 20 แต่น่าจะผ่าคลอดก่อน อยากคลอดวันเด็กค่ะ แต่ท้องสอง รู้สึกหน่วงๆ กลัวน้องจะมาปลายธันวา 555

บ้านนี้5มกราคมจ้าแต่อาจจะธันวาคมรอรุ่นอีกทีกำลังซื้อของเตรียมของจ้า

18มกราคมเหมือนกันค่ะหมอบอกน่าจะก่อนไม่เกินอาทิตย์หรือหลังไม่เกินอาทิตย์ค่ะตอนนี้34วิคค่ะ

บ้านนี้19มค67มีสิทธจะคลอดก่อนกำหนดมัยค่ะ

บ้านนี้ 13 ธันวาคม ท้องที่ 3 คลอดธรรมชาติทั้งหมด น้องกับหัว ตอน32w หน่วงท้องแล้วค่ะเวลาดิ้น

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่หมอบอกไม่ถึงแน่ๆ นัดวันผ่าคลอดวันที่28 ธันวาคมแล้วค่ะ

8มกราจ้า คิดว่าจะต้องคลอดธันว่าแน่เลย ไม่เคยถึง 40 วีค ปกติ38-39 ก้อคลอดแล้ว

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด14มกราคมจ้าแม่ขอคลอดมกราคมได้มั้ยคุยกับลูกทุกวัน😅

TapFluencer

บ้านนี้กำหนดคลอด5มกราคม ครบ37w 15ธันวาคม กลัวจะแตกก่อนท้อง3ด้วย😅

บ้านนี่หมอนัด14 มกรา เหมือนกันเลยคะ กลัวน้องจะมาก่อนมาก😁😁