197 ตอบกลับ

กำหนดคลอด10มีนาคะ แต่บ้านนี้น่าจะไม่ถึงคะ อาการเริ่มมาแล้วคะ

🥰🥰🥰ขอบคุณคะ

กำหนดคลอด 19 มีนา วันที่12มดลูกเปิด1เซน ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 😂

เดือนมีนาคมเหมือนกันคะ แต่ผ่าคลอด คุณหมอให้เลือกวันที่10-14คะ

ใกล้แล้วค่ะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคร่า

1มีนาค่ะแต่เราว่าน่าจะ​กุมภานี้แหละ​เริ่ม​เจ็บเตือนแล้ว

ขอให้คลอดง่ายๆจ้า👼🏻

11มีนาจ้า มีแต่คนทักว่าท้องเล็กอิแม่เครียดมากจ้า ท้องแรก

ถ้า น้ำหนักลูกปกติอย่าเครียดค่ะ กินลงลูกดีจะตายค่ะคุณแม่แอบอิจฉาเบาๆ

วันเดียวกันเลยคะ แต่บ้านนี้ น้องไม่กลับหัว นัดผ่า 27 กพ คะ

ขอบคุณคะ เช่นกันคะแข็งแรง ทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ

กำหนด16มีนา​คับ​ แต่น่าจะวันที่4นี่แหละ​คะ​ ผ่าคลอดคับผม

ใกล้แล้วค่ะตื่นเต้นแทน👼🏻

ของเรา20มีนา แต่หมอบอกว่ามดลูกบาง นัดผ่าวันที่8นี้จ้า

คลอด 14 มีนานี้ค่ะ อีก 3 วัน ไม่มีท่าทีน้องจะตลอดเลยค่ะ

มีนัดผ่าคลอดวันที่ 15 มีนาค่ะ 🥰 ได้สาวน้อยค่ะ ท้องสอง