ท้องแรก

กำหนดครอด8กันยาแม่ๆบ้านไหนครอดเดือนกันยาบ้างคะแล้วมีใครครอดก่อนที่หมอกำหนดกี่วันคะ

ท้องแรก
69 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

19 กันยา เริ่มมีเจ็บเตือนบ้างแล้ว อยากแตกมากๆ😂

VIP Member

บ้านนี้กำหนด21กันยา ตอนนี้เจ็บเตือนแล้วค่ะ

Post reply image

บ้านนี้ 14 ก.ย. ค่ะ ยังไม่มีวี่แววว่าจะมาเลยค่ะ

5y ago

ตอนนี้น่าจะประมาณ 2,800 ค่ะ ยังไม่ได้ซาวอีกเลยค่ะ

บ้านนี้ กำหนด12กันยาคะ ตอนนี้เจ็บเตือนแล้ว

เรานัดผ่า 19 กันยาค่ะ มีเจ็บเตือนเรื่อยๆ

VIP Member

13กันยาจ้า. ดิ้นเก่งมาก. อยากเเตกเเล้ว

10 กันยายน ค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

VIP Member

น้องดิ้นเก่ง แข็งบ่อยหน่อยๆ 😁

12กันยา. อยากแตกแล้วจ้า37+4

11กันยาท้องเเข็งบ่อยค่ะ

5y ago

กำหนดวันเดียวกัน มีอาการเหมือนกันเลยค่ะ