49 ตอบกลับ

ขนาดแตกก่อนยังได้3โลกว่าเลย บ้านนี้น้ำหนักน้อยไม่อยากให้แตกก่อนเลยค่ะ😂

ตอนแรกก้อลุ้นเหมือนกันจร้า กลัวไม่ถึง 3 โลเหมือนกัน 🥰🥰

ยินดีด้วยนะค่ะกำหนดคลอดวันเดียวกันเรากระตุ้นแล้วแต่ยังไม่มีวี่แ

ใจเย็นๆนะคะ เดียวก้อคลอดค่ะ 🥰🥰

VIP Member

ยินดีด้วยนะค้า ขอให้น้องเป็นเด็กที่เเข็งเเรงอุดมสมบูรณ์นะคะ🥰🥰

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้กำหนดวันที่10มิถุนา แต่เงียบมากเลย ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เรากำหนด2 มิ.ย. แตกแล้ววันที่19 นน.3020 ใกล้ๆกันเลย

ว้าวๆๆๆ ดีใจด้วยนะคะ 🥰

วันเดียวกันเลย กำหนดคลอด26พค แตก29พค น้องจูรี่ หนัก3290กรัม

ว้าวๆๆๆ น้องน่ารักจัง🥰🥰

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้2มิถุนายน ยังเงียบยุเลยค่ะ

เดียวน้องก้อมาค่ะ ใจเย็นๆนะคะคุณแม่🥰🥰

ยินดีด้วยค่ะ....หน้าชังเชียว เอ็นดู แอบยิ้มตามค่ะ

ขอบคุณนะคะ🥰🥰🥰🥰

ยังเรยค่ะ กำหนด09มิถุนา อยากแตกมากเรยอึดอัดมากก

อีกนิดเดียวเองคะ ใจเย็นๆนะคะ🥰

กำหนด3มิถุนา เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ยังเงียบยุเลย

ใจเย็นๆคะคุณแม่🥰🥰