136 ตอบกลับ

26 มีนาค่ะ มือเท้าบวมมาก มีหน่วงท้องเวลาเดินเยอะค่ะ

กำหนดคลอด3มีนาค่ะเตือนมีอาการท้องปั้นท้องแข็งค่ะ

กำหนด 27 มีนา อาการเหมือนกันเรยค่ะเวลานอนลำบากมากๆ

อาการเดียวกันเลยค่ะ น่าจะไม่ถึง18มีนาคาะบ้านนี้😂

28มี.ค.ค่ะแต่เเต่เริ่มมีอาการเจ็บเตือนแล้วค่ะ

VIP Member

19มีนา เป็นเหมือนกันจ้า รอลุ้นอยู่ว่าจะแตกวันไหน

3 มีนาค่ะ เดินไม่ไหวแล้ว อยากแตกเหมือนกันค่ะ

29มีนา อาการเหมือนกันเรยค้ะจะเป็นอัตรายไหมน้อ

20 มีนา เหมือนกันค่ะ เป็นเหมือนกันทรมานมากค่ะ

3มีนาคะ39+1 เงียบเหมือนกันอยากเจอหน้าแล้วคะ