136 ตอบกลับ

25​มีนาคม​ค่ะ​ ท้อง​แข็ง​บ่อยมากๆค่ะ​ ยังไม่มีอาการเจ้บ​เตือนเลย

บ้านนี้14มีนาเงียบกริ๊บเลยจ้าเจ็บเตือนบ่อยมากแต่ไม่ยอมแตกชักที

วันเดียวกันเลยค่ะเจ็บเตือนหลายวันแล้วค่ะท้องลงต่ำมากๆเลยค่ะ

21มีนาคมจร้า บ้านนี้มีเจ็บหน่วงๆท้องแข็งแต่ยังไม่เจ็บท้อง 36+2วีค

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ

16มีนาปวดท้องน้อย ปวดจิมิ ปวดหลังนอนไม่ได้เลยท้องแข็งบ่อยด้วย

แม่บ้านนี้ กำหนดคลอด 25มีนา ตอนนี้ท้องแข็งท้องปั้นบ่อยมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ..26มีนาบ้างทีอาดจะไม่ถึง พร้อมยิ้วแล้วค่ะ

20มีนาเหมือนกันคะ แต่ว่าไม่น่าจะวันที่20มีนาหรอก คงจะแตกก่อน

เป็นเหมือนกันค่ะ แทบไม่อยากเดินเลย ปวดเมื่อยปวดร้าวไปหมด

20มีนาคมเหมือนกันจร้าา คุณแม่บ้านนี้นั่งพื้นไม่ได้เลยจ้า