6 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่ กำหนดคลอด วันเดียวกันด้วย บ้านนี้ได้แต่เจ็บเตือน มา 2 รอบแล้ว แต่ท้องปั้นแข็ง ไม่หายเลย

ขอบคุณค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่ กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้เงียบมาก อยากแตกบ้างแล้ว

ขอบคุณมากค่ะแม่ อดใจรอน้องอีกนิดนะคะ🥰

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุณแม่ กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบยุเลยค่ะ🥰🥰

ขอบคุณค่ะแม่ ใกล้แล้วค่ะทนรอน้องอีกนิดนะคะ🥰

TapFluencer

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบๆอยู่เลย ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ อดใจรออีกนิดนะคะใกล้แล้วค่ะ🥰

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ตอนคลอดออกมาน้องหนักเท่าไหร่คะ?

ขอบคุณมากนะค่ะ น.น 3090gค่ะ

ยินดีด้วยค่า

ขอบคุณมากค่ะ🥰