13 ตอบกลับ

กำหนด 6/6/67 เหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววจะออก ตอน 38+6 นน.3765g ตอนนี้ 39+5 ไม่รู้ขึ้นมาเท่าไหร่ลุ้นมากเลยค่ะ💝

แนะนำทีค่ะแม่ กินอะไรบำรุงน้องบ้างทางนี้น้ำหนักน้อยทุกคนเลย ท้อง3แล้ว 37วีค อยากบำรุงให้ทันก่อนคลอดน้อง

แม่ดื่มนมแอลมอนด์ กินพวกขนมปังธัญพืช เม็ดมะม่วงหิมพานต์ แล้วกินข้าวปกติเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ🎉🥰น้องน้ำหนักดีจังเลยจั้มม่ำมากๆแข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะค่ะแม่🥰🥰 (เจ็บไหมค่ะทำหมัน)😅😅

เจ็บสองต่อ..ทำใจก่อน😅🤭

ทำหมันเจ็บแผลมากมั้ยคะแม่ ทางนี้ท้องสองอยากคลอดเองแล้วทำหมันแต่กลัวเจ็บแผลหมันค่ะ

เจ็บมากค่ะช่วง2วันแรก แม่ทำแบบฉีดยาชาค่ะ เจ็บจนลืมแผลคลอดไปเลย

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน้ำหนักดีมากเลยค่ะ แม่บำรุงอะไรตอนท้องคะ🥰

แม่ดื่มนมแอลมอนด์ กินธัญพืช ค่ะ แล้วก็ทานข้าวปกติเลยค่ะคุณแม่

VIP Member

ทำหมันแบบไหนคะ ถ้าคลอดธรรมชาติ 3คนไม่ไหวแล้วเหมือนกันค่ะ

นมแอลมอนด์กล่องแบบไหนคะแม่ ขอภาพประกอบด้วยได้ไหมคะ🙏🏻

ขอบคุณค่ะ กล่องละเท่าไหร่คะแม่

โห่วน้ำหนักน้องแม่เบ่งไหวเหรอคะ แข็งแรงนะตัวเล็ก😊

เก่งจังเลยค่ะ สู้ชีวิตจริงๆ

บ้านนี้7มิถุยา ยังไม่เจ็บไม่มีอาการอะไรเลย

เหมือนกันเลยรอไม่ไหวละออกมาแล้ว24พฤษภา