47 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ น้องดูแข็งแรงมากเลยค่ะ คุณแม่

ยินดีด้วยคะนิเราก้อคลอดธันวาเธอคลอดเองรึผ่า

คลอดธรรมชาตจ้า

น่ารักน่าชังจังเลยคะ เด็กนครปฐมเหมือนกันเลย

ขอบคุนนะคะคุนแม่

ก่อนคลอดแม่มีอาการเจ็บแบบไหนค่ะ อยากทราบจ้า

เจ็บท้องขี่ มีมูกใสออกคะ เลยไปหาหมอ ปากมดลูกเปิดค่ะ ฉีดยาระงับไม่ไห้คลอด แต่ระงับไม่อยู่ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อันนี้คลอดตอนกี่วีคคะแม่

จะคลอดตั้งแต่34วิคหมอฉีดระงับไว้ค่ะ แต่ระงับไว้ไม่อยู่มาคลอดตอน35+6จ้า

ยินดีด้วยคะแม่ กี่วีคคะ น้องน่ารักน่าชัง🥰

คลอด35+6จ้ส แตกก่อนกำหนดจ้า

ยินดีด้วยนะคะ แม่มีอาการเตือนยังไงบ้างคะ

เจ้บท้องท้องแข็งปากมดลูกเปิดจะคลอดตั้งแต่34วิคหมอฉีดระงับไว้ แต่ระงับไว้ไม่อยู่มาคลอดตอน35+6จ้า

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้13ธันวา​เงียบมากคะ

เขาคลอดก่อนกำหนดจ้า

น่ารักจังเลยค่า รอธค.อยากแตกแล้วคะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมาก