46 ตอบกลับ

11 ก ย. เตรียมครบหมดแล้วค่ะ สั่งเป็นเช็ตมา ง่ายดี ไม่ต้องไปเดินเลือกให้เหนื่อย แค่เดิน 4-5 ร้อยเมตร กะขาลากแล้วตอนนี้ ^^

VIP Member

คุนแม่ซื้อกระเป๋าโดเรม่อนจากร้านไหนค่ะ พอดีแม่บ้านนี้ชอบมาก ชอบสะสม ชอบทุกอย่างที่เป่นโดเรม่อนเลยค้ะ

ซื้อที่ร้านบัสนีคิส สำเพ็งสองจ้า

บ้านนี้3กันยา เตรียมไว้ตั้งแต่ท้องได้หกเดือนจ้า ตอนนี้ครบหมดแล้ว รอหิ้วอย่างเดียวจ้า

ซื้อร้านเดียวกันเลยค่ะ ที่เดียวจบครบทุกอย่าง บ้านนี้ผ่าคลอดวันศุกร์นี้แล้ว 😍😘

ตื่นเต้นแทนเลยคะ เราก่ออยากเหนหน้าลูกไว้ๆแล้ว

20ก.ยค่ะแม่ ยังไม่เตรียมเลยจ้า บ้านอยู่ใกล้ร้านBaBy รอสักต้นเดือนหน้าจะเตรียมไว้ค่ะ^^

คลอดง่ายๆนะคะ

กำหนดคลอด17 ก.ย เหมือนกันค่ะแต่สามีไม่ให้เตรียมอะไรเลยค่ะแม่นี่เซ็งเลยค่า

ยังไม่ทราบเลยว่าผ่ารึคลอดเองเพศลูกก้ไม่ทราบ เรานี่คิดมากเลยกลัวดูไม่ออกด้วยว่าเจ้บท้องจิงรึหลอก 😢😢

ใช้เพียวรีนเหมือนกันเลย ตอนแรกเหมือนจะใช้ไม่ดี แต่ตอนนี้สต็อคนมเต็มตู้แล้ว

ใช้ดีอยู่อยู่นะคะ แต่เสียงดัง ที่ออฟฟิศใช้ยูฮา เสียงเบากว่สเยอะเลย

คลอดกันยาเหมือนกันค่ะ พึ่งไปช๊อปมา นี่ยังขาดอีกหลายอย่าง... เพลินมาก

บ้านนี้คลอด28กันยาจ้าไม่เตรียมไรเลยสักอย่างแม่แฟนยังไม่ไห้ซื้อ

เตรียมไว้ก็ดีนะเพื่อออกก่อนกำหนดจ้า

บ้านนี้3กันยาจ้าไม่ได้เตรียมอะไรเลยเพราะแม่ไม่ให้เตรียมจ้า😂😂

ไกล้ๆคลอดค่อยเตรียมก็ได้จ้า เราเตรียมมาซักไว้