53 ตอบกลับ

VIP Member

เราชอบใช้มากค่ะ วางน้องอาบน้ำสบายเลย เริ่มใช้ตอนน้องประมาณ 2 เดือนนะคะ

เราก็มีน่ะ แต่ใช้ไม่ได้ พอวางแล้วลูกขยับนิดนึ่งไหลลงอ่างเฉยย 55555

ใช้ดีค่ะ อาบน้ำให้น้องได้ง่ายค่ะ ให้น้องนอนอาบค่ะดีมากๆค่ะ

บ้านนี้ซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ ไม่ถนัดจับน้องเองง่ายกว่าจ้า

Super Mum

บ้านนี้ก็ซื้อสรุปไม่ได้ใช้ค่ะ ไม่ถนัด จับเอามั่นคงกว่า

เราก็แม่มือใหม่ค่ะ แต่ไม่ใช้นะคะ จับเองมั่นใจกว่าค่ะ

ซื้อมาพร้อมกะละมัง แม่เอาแขวนข้างฝาไว้ค่ะใช้ไม่ถนัด

แบบนี้ใช้ดีค่ะ น้องนอนสบาย ไม่มีไหลเลยค่ะ

ใช้ดีค่ะ กันลื่น+ลูกตัวหนักอิแม่เมื่อยแขน

กำลังสั่งมา​ ลดทุ่นแรงอิแม่ได้ยุนะคะ😁😁