351 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ อย่าเครียดมาก คิดถึงลูกในท้องเยอะๆ เครียดมากเดี๋ยวจะเป็นซึมเศร้าจะแย่ไปกันใหญ่..

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่เข้มแข็งสู้ต่อไปเพื่อลูกที่กำลังจะเกิดมานะคะ

สู้ๆน่ะค่ะคุนแม่ เชื่อว่าคุนแม่ต้องผ่านบททดสอบเรื่องนี้ได้อยู่แล้วค่ะ #คุนแม่เปนคนเก่ง

เข้มแข็งไว้นะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะตัวแทนพ่อเค้ากำลังจะเกิดมา อดทนสู้เพื่อลูกนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจ​ ให้อีกไม่นานลูกก็จะคลอดแล้วค่ะ​ ขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ด้วยดี

สู้ๆนะคะ มันยากแต่เชื่อว่าคุณทำได้ เก็บเค้าให้เป็นความทรงจำดีๆ ไว้เล่าให้ตัวเล็กฟัง

เป็นกำลังใจให้นะคะ ต้องเข้มแข็งเพื่อเจ้าตัวเล็กที่เป็นตัวแทนของคุณพ่อครึ่งนึงนะคะ

สู้ๆค่ะอย่างน้อยแฟนคุนก้อยากให้คุนดูแลลูกดีๆเขาฝากตัวแทนไว้ให้คุนกูแลรักษาให้ดีๆ

VIP Member

คิดว่าต่อจากนี้ไปต้องเป็นทั้งพ่อและแม่ เอาแรกผลักนี้มาเป็นกำลังใจสู้เพื่อลูกนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เข้มแข็งเพื่อลูก พ่อเค้าก็คงอยากเห็นแม่มีความสุขกับลูก สู้ๆนะคะ