230 ตอบกลับ

สู้ๆจ้า อีกนิดจะได้เห็นหน้าเจ้าตัวน้อยแล้วนร้าาาา 😊😊😍

สู้ๆๆนะคับขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกคับ ปลอดภัยด้วยคับ

สู้ๆนะคะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกคะเป็นกำลังใจให้คะ

สู้ๆค่ะแม่ ตื่นเต้นแทนเลย อยากให้ถึงวันนี้แล้วบ้างจัง

สู้ๆน้าค้าคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกเลยค่ะ🙏

ขอหั้ยน้องแระแม่ปลอดภัยน่ะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่ะค่ะ🙂

สู้ๆค่ะแม่บ้านนี้ก้จะผ่าวันที่1มิ.ย.เหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะค้าคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะจ้า

สู้ๆนะคะแข็งแรงๆปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ✌️✌️