33 ตอบกลับ

บ้านนี้ 3 มีนา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย ว่าจะสั่งออนไลน์เอา ต้นเดือนกพ. ทีเดียวค้า

วันเดียวกันเลยจ้า บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมไรเลย

บ้านนี้16 มีนาคม เตรียมได้ 80% แล้วค่ะ เหลือพวกยาต่างๆ รถเข็น และเครื่องปั๊มนมค่ะ

คลอด 30 มีนาคมเหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ยังไม่ได้ซื้ออะไรเตรียมไว้เลยค่ะ

กำหนด 25มีนา 95% แล้วค่ะ เหลือแต่พวกครีมอาบน้ำแป้ง ยาทากันผื่นนิดหน่อยค่ะ

แม่พร้อมมาก🤣 พวกยาตอนคลอดที่รพ.น่าจะมีให้นะคะ บ้านนี้ไม่ได้เตรียมเลย😅

บ้านนี้15มีนาค่ะ. เริ่มทยอยเตรียมของไว้แล้ว เพราะต้องคลอดก่อนแน่ๆ 😍

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ🥰

วันเดียวกันเลยค่ะแม่🥰 ทางนี้พึ่งจะเริ่มสั่งของเล็กๆน้อยๆ

บ้านนี้ชุดพร้อม แต่ยังขาดอุปกรณ์อื่นๆอยู่ค่า🤣

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่22wค่ะ ตอนนี้ยังซื้อไม่ครบเลย

เอาตามความสะดวกเลยค่ะแม่ ถ้าจะเลี้ยงน้องใช้แพมเพิสเป็นส่วนใหญ่ซื้อแค่ครึ่งโหลพอค่ะบ้านนี้แม่ลูก2ค่ะ

บ้านนี้ 21มีนา ยังไม่เตรียมอะไรเลย ใกล้วันถึงจะเตรียมจ้า

บ้านนี้ซื้อเสื้อผ้าก่อน ว่าจะซักประมาณ 32week พร้อมหิ้วไปรพ.🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด19มีนา ทยอยเตรียมล่ะค่ะ ยังไม่ทราบเพศ

น้องเขินแม่แน่ๆเลย🥰 บ้านนี้ซื้อชุดเต็มมาก เหลืออุปกรณ์อื่นๆค่า😂

บ้านนี้ 99%แล้วค่ะ เหลือแค่แพมเพิส กับยาทาลดผื่นคันค่ะ

แล้วแต่แม่สะดวกเลยค่ะบ้านนี้เลือกเบบี๋เลิฟค่ะ