48 ตอบกลับ

VIP Member

เพราะแอปนี้แระค่ะ​ ทำให้มีน้อง​ ตอนนี้น้องอานุ4เดือนแร้ว

เคยใช้ค่ะ​ นับวันตกไข่ตามเลย​... แล้วน้องก็มาจริงๆ🌹😍😊❤️

VIP Member

ใช้คะ และกินสมุนไพร กินกรดโฟลิค ตอนนี้น้องคลอดแล้วคะ

ในแอปบอกว่าไข่ตกเมื่อวาน เดือนนี้กำลังลุ้นอยู่จ้า

มีค่ะ ของเราได้ผล ของเราใช้ประมาณ6เดือน น้องมาค่ะ

เคยใช้ค่ะรอผลยุว่าจะท้องมั้ยปล่อยได้2เดือนค่ะ

ท้องค่ะแต่พอใช้ครบปี จะเสียตังค่าแอปนะค่ะ

ทำไมเราใช้แล้วน้องยังไม่มาเลย แอบเสียใจเล็กๆ

ใช้แอพนี้ละค่ะตรงมากทุกวันนี้ก้ยังใช้อยู่

เคยและได้ผลนะคะ ร่วมกับทานโฟลิคร่วมด้วย