7 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ทั้งกลางวันกลางคืน ร้องไห้งอแงหมดไม่ค่อยนอนถ้านอนไม่ถึง10นาทีตื่นง่ายนอนยากถ้าขวดนมจุกหลอกหลุดปากก็ตื่นได้2เดือนแล้วแม่เหนื่อยมาก

กลับกันค่ะ กลางวันเล่นอย่างเดียว พอกลางคืนนอนหลับ ไม่ตื่นกลางดึกร้องกวนพ่อแม่

บ้านนี้เป็นค่ะ จะเป็นช่างเข้านอนค่ะ แต่หลังจากเข้านอนเสจ็ด รอบดึกก็นอนยาวเลย

บ้านนี้กลับกันค่ะ กลางวันไม่ยอมนอนเลย กลางคืนหลับยาว😂😂

VIP Member

บ้านนี้กลางวันไม่บอมนอน กลางคืนหลับสนิทยันเช้าเรยค่ะ

บ้านนี้กลางวันหลับสนิทกลางคืนไม่ยอมนอน😂

VIP Member

แบบนี้เป๊ะ555