59 ตอบกลับ

อย่าเครียด อย่าคิดมากค่ะ เด็กๆยังไงก็น่ารัก ทุกคนละคะ

ดำแล้วทำไมอะไม่น่ารักก็ลูกคุณไหม แค่สมบูรณ์ก็พอละ

พูดถูกใจค่ะ

แค่ความรักของเราที่มีให้ลูก ก็น่าจะเพียงพอแล้วนะคะ 🥰

ค่ะขอบคุณมากๆค่ะ 😍

กลัวเหมือนกันค่ะ ไม่ขออะไรมากขอแค่ครบ32ก้พอค่ะ

คุณแม่สวยขนาดนี้ ทำไม่น้องจะไม่น่ารักละค่ะ

ไม่ต้องกลัวค่ะสำหรับแม่ลูกน่ารักน่าเสมอ😊😊😊

ใช่ค่ะพี่ สำหรับเรา ลูกก็คือที่สุดของที่สุดเสมอค่ะ เครียดหลายอย่างค่ะ กลัวหลายอย่างมากค่ะ

VIP Member

เรารักลูกเราก็พอแล้วค่ะ​ คุณแม่อย่าเครียด

VIP Member

กลัวทำไมคะ ใครจะว่าไงก็ช่างยังไงก็ลูกคุณ

VIP Member

ยังไงก็ลูกค่ะแม่ ขอแค่ได้คลอดออกมาแข็งแรง

ค่ะสมพรปาก ขอบคุณมากๆนะค่ะ

ทำไมถึงกลัวละคะแม่ทำอะไรคะถึงได้กลัว