59 ตอบกลับ

อย่าเครียดไปเลยค่ะแม่ ลูกเราหน้าตาลูก ก็คือพ่อกับแม่ผสมกัน หมอก็จะอัลตร้าซาวน์อวัยวะของลูกเราให้ดูถึงความสมบูรณ์ของเขานะคะ

อย่ากังวลค่ะแม่ ทำบุญก็อธิษฐานให้ลูกครบสมบูรณ์ ดูรูปเด็กน่ารักๆบ่อยๆ ทำใจสบายๆค่ะ ลูกก็เหมือนพ่อเหมือนแม่แหละค่ะ😁😁😁

ไม่เห็นต้องกลัวเลยนี้คะ ว่าลูกจะออกมาไม่น่ารัก แค่เขาแข็งแรงและครบ 32 ก็พอแล้ว ไม่น่ารักได้ยังไงคะ ลูกเรานะคะ

ทำใจให้สบายค่ะแม่ ขอให้น้องครบ 32 ก้อพอ อย่างอื่นเป็นเรื่องของกรรมพันธุ์ คิดไปก้อเปลี่ยนแปลงไม่ได้

VIP Member

อย่าคิดมากเลยนะคะ สู้ๆ ยังไงน้องก็ต้องน่ารักอยู่แล้วค่ะ สำหรับคนเป็นแม่ลูกเรายังไงก็น่ารักค่ะ ❤

นี่ก็กังวลค่ะ แต่นี่ขอให้เค้าออกมาครบ 32 สติปัญญาครบถ้วน สมบูรณ์ แข็งแรงก็ดีใจแล้วค่ะ สู้ๆ น้า ✌✌💗

กลัวเหมือนกันค่ะ เลยพยายามกินอาหารให้ครบ 5 หมู่ กินยาให้ครบตามที่หมอสั่ง ดูแลร่างกายให้ดีที่สุด

ทำใจให้สบายอย่าคิดมากนะค่ะ จะเป็นอย่างไรก็ลูกเราค่ะ เครียดมากไม่ดีต่อน้องในท้องนะค่ะ

ลุกของเรา แค่เรารักเขานเดียวก้อพอแล้วมั้งค่ะน้อง เรื่องแค่นี้อย่าเก็บมาดเลยค่ะ

ถึงลูกจะเป็นยังไงเขาก็เป็นลูกของคุณแม่นะค่ะ เรื่องแค่นี้อย่าเก็บมาคิดเลยค่ะ