40 weeks and 6 days

Worried na po ako. Ayoko naman po ma-over due. Mahal po ba magpa-induce labor?

11 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

Gawin mo po mag lakad ng medyo malayo with your husband ilakad lakad mo na sya pero pag alam mo naman na napapagod ka pahinga ka over due ka na po baka ma cs ka nyan good bless po😊

Additional 2weeeks every preggy. Ndi ka pa nmn due. My 1week ka pa n dpt mkalabas n baby mo. Pag 2cm sis. Ire lng ng padahan dahan at lakad ng lakad kc gnyn gnwa ko. Just share lng.

5y ago

Mag lakad lakad ka po with your husband kasi para ma tadtad ka tsaka wag na msyadong kumain ng marami para dika mahirapan manganak yun lang good bless po😊

Ako din 40weeks and 1day.. Puro mucus plug lang lumalabas. Still 2CM. No sign of labor. Lalabas din baby natin. Naghahanap lang sya ng date kung kelan nya gusto lumabas. ☺️

5y ago

Yes sis πŸ™πŸ™πŸ™

VIP Member

mommy Over due na po kayo mag 41weeks na po pa induce na po kayo ask na kayo ky OB para safe kayo dalawa ni bb

Ano po ba ibig sbhin pg induce labor po? Sana po may mkpg explain. 😊 Salamat.

5y ago

Salamat po. 😊

Ako induce labor + Cs . Public hospital 4k binayaran !

5y ago

Indigent po Ms Richelle .

VIP Member

Kailan first day ng last mens mo sis?

5y ago

Hndi ka 40 weeks isis, ako feb 5 last mens ko pero di ako sure. Tansya ko lang. Computation namin ni ob ko 39 weeks and 4 days palang ako. Pero base sa early ultrasound ko is 38 weeks and 4 days plang ako. Then nung tuesday lang kka ultrasound kolang pero 36 weeks and 3days nakalagay. Sabi ni ob sa size daw ng baby yun kaya 36weeks plang. 6lb na c baby sa tummy ko. Nag woworry ndin ako kci no signs of labor padin pero maskit na pempem ko ngayun makirot. Ano kaya ibig sbhin nito. Normal naman daw sabi ni ob.

VIP Member

May mura naman na ospital mamsh

Mommy pa check kana kay obmo

2 cm palang po ako.

5y ago

Thank you po