Breech position at 8 months

Pahingi po ng advice mga momshie kung anu po magandang gawin para umikot na c baby at d ako ma CS hehehe mahal ma CS eh tag hirap pa nmn ngayun ๐Ÿ˜ #1stimemom #advicepls

11 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

28 weeks nakahiga c baby sa tyan ko, transverse presentation. 37 weeks breech, ine sched ako for cs ayaw ko sabi ko hanap ako nagpaanak ng normal na nakabreech. 39 weeks d pako naglelabor, 39 weeks 5 days hindi padin pero pumutok na panubigan ko. as in super dami na lumalabas, punta kami hospital. 1-2 cm palang, ubos na daw panubigan ko wala talaga ako mafeel na pain so no choice. cs pa din hehe,ok Lang at least safe kami ni baby. 3weeks na kame kahapon, keepsafe every one.

Magbasa pa

kausapin mo si baby mo mommy. tuwad then magpatugtog ka, ilagay mo yung sounds sa may ilalim ng tummy mo. or nood ka sa youtube if medyo malabo explanation ko. hehe. may 1 month ka pa mommy, kaya pa yan. ako transverse lie baby ko last utz then scheduled for another utz ako para macheck if umikot na ba pero pumutok na panubigan ko. thank god pagkaIE sakin, ulo naman agad nakapa. goodluck mommy!

Magbasa pa
VIP Member

Nood ka sa youtube momsh. Madaming ways po dun to flip baby. Pasound and pailawan mo sa may part ng puson, tuwad din, proper posture lang to give space kay baby na umikot, drink lot of water. Breech. din baby ko 29weeks but now cephalic na. 37weeks nako

Mura lang CS sis kpag sa Public ka nanganak.. Wala aq philhealth.. Pero Lumapit Mr, q sa SWWA.. CS kc aq eehh.. 7k binayaran namin.. Ksma na yung bill ni baby.. ๐Ÿ˜ŠFor me ok lang ma-CS ang mahalaga ok kami ng baby q.. ๐Ÿ˜Š

VIP Member

Always sleep on your left side, kausapin mo cia and soundtrip k lng sa may bandang puson as in everyday gwin mo pong routine... gnyan gnwa ko nung 31weeks kc breech cia pero aun after utz ko by 35weeks cephalic na cia...

mag indian seat ka sis tapos ung chest mo nakapatong sa may table 15-30 minutes... effective yon ;)

Magbasa pa

,para d po mahirapan sa panganganak mag'hulog po sa SSS pra may matanggap after giving birth...

4y ago

ang alam ko po momsh 6 months po kayo pwding mag'bayad at my matanggap po kayo after.

VIP Member

May 1 month ka pa mommy... Iikot pa yan si baby sa tiyan mo...

magpa alaga ka po sa hilot dito samin my manghihilot

try to eat chocolate para umikot