17 Các câu trả lời

Mom giống mình, hồi đó cứ sợ này sợ nọ rồi tự ti. Đầu ti mình tụt hẳn vào trong chỉ có 1 khe nhỏ thỉnh thoảng nó có chất trắng đục, lúc tắm phải lấy tăm bông vệ sinh bên trong được. Mình bầu 32w cũng k lòi ra như các mom nói đâu. Nhưng mom hãy suy nghĩ tích cực đi, mua máy hút sữa hút ra cho bé bú còn k đc nữa thì bú sct. Thời này rồi, do cơ địa bẩm sinh chứ có phải mình muốn đâu nè

Cảm ơn mom nhé

Mom lấy cái bình nhựa nhỏ bằng ngón chân cái rồi cầm ở giữa thân bình bóp lại đặt lên núm vú rồi thả ra hai bên hai cái để im khoảng 5_10 phút rồi lấy ra làm mỗi ngày vài lần đến khi có cải thiện thì làm tăng lên là đc ý mom

Đợi sanh xong rồi kéo mẹ.

Vắt sữa ra nha mom,.mk đây vắt 6 thág luôn, mỏi lần sữa về y như rằg bé k có nấm để ngậm dc..nhìu lúc đau hết vú...củg pải chịu...chứ k nó nấm cho nó bú nó cứ ngậm mà chảy cả máu, đứt đầu vú luôn ah mom..mk sợ tới h

Mình cũng y vâyh, giờ thậm chí còn ko thấ sữa non ra, mà kệ thôi, con ti ko dc cho bú bình, bú bình đc nhiều hơn, sau này khỏi lo chuyện cai sữa, ko sợ bị nó cắn😂😂 hút sữa hơi cực xíu thôi

Cái này trc mình đi sinh thấy c kia cũng bị giống m e bé k bú đc nên bsi bảo chk chị ấy bú mạnh cho đầu ti ra đó mom. Nếu k e bé k thể bú sữa mẹ đc đâu

Mình đây chồng cũng bú cho bao nhiêu lần đầu ti cũng không được bao nhiêu. Tới giờ bé mình hơn 3 tháng rồi toàn vắt sữa mẹ ra cho bé bú

Cũng nhiều người thế lắm. Lúc lấy xi lanh hút ra. Kéo ra.n mà thấy hút sữa bằng máy nhiều lần tự nhiên ti cũng dài ra. Con ti nhiều ti cũng dài ra.

Bé bú lúc đầu đau lắm. R tư tư mới nở ra. E cũng v đây m. Cho bú nhìu thì nò ra nhìu. R nó sẽ thụt vô lại. Tới khi bé bú thì nó tự nở ra

Mom sinh song dùng máy hút sữa ý. Vài bữa là ra. Còn hok ra được thì hút sữa ra cho con ăn bình. Mình cho bé ăn bình hết 6 tuần mới tập cho bé ti mẹ

Lúc trc bác sỹ có bảo can thiệp phẫu thuật mà mình k dám. Mình bị rất lâu rồi m nè. Hy vọng hút ra sữa cho con

VIP Member

Bây giờ bạn chịu khó nhờ ck bạn bú cho nó sẽ cải thiện dần đấy,rồi sau sinh con ra con bú sẽ nhanh hết thôi.

Một thời gian dài rồi vẫn vậy m à. Vs sợ đang mang bầu nên khi bú sẽ kích thích tử cung nguy hiểm

Super Mum

Lúc tắm m lấy tay kéo ra xem có cải thiện k. Minh trc thì đầu ti to và ngắn làm vậy sinh xong con bú bt đó

K cải thiện m à

Câu hỏi liên quan