8 Replies

Sa akin po December 12 LMP ko pero irregular. Positive sa lahat ng PT, kaso upon TVS thick endometrium lang. 4-5 weeks po if tutuusin sa LMP ko.. may same case po dito? Nakakapraning mag intay. Umaasa na din husband ko 😭

Same sakin mommy, wala pa rin ako fetal pole kahit na 10 weeks na ako per LMP, antay antya lang kahit mga 2 to 3 weeks bago uli mag TVS, pero pa checkup pa rin kayo just in case may bleeding, ma resetahan kayo ng pampakapit

Normal po, ganon sa 1st baby ko noon and dito sa 2nd baby ko same, 6 weeks ultrasound no heartbeat. Balik uli after 2 weeks. Take mo lang prenatal meds na nireseta sayo, para makatulong sa development ni baby 😊

thank you po! 💖

normal po, same lang po sakin ganun po tlaga pag early pa po mag pa ultra sound.. after 2 weeks po hopefully may heart beat na si baby..

normal po yan mi minsan kz sa sobrang liit dpa agad na d detect ang heartbeat ni baby yung iba 8-10weeks bago ma detect.

ok lng po yan mi 7w2d base sa LMP ko pero lumabas sa tvs ay 5w2d lng ako may yolk sac pero wla pa heart beat.

ok lng po yan mi 7w2d base sa LMP ko pero lumabas sa tvs ay 5w2d lng ako may yolk sac pero wla pa heart beat.

same Tayo 6 weeks preggy din Ako.🥰

Ako nakapag transvi na kase d ko matandaan last mens ko d ko alam ilang weeks na tyan ko kaya nagpa transv Ako.

Related Questions

Trending na Tanong

Related Articles