18 Các câu trả lời

TapFluencer

cảm ơn pa mickey. công nhận là bài viết hay. tớ nghĩ kỹ rồi. cứ nan chính hãng mà mua thôi. vẫn thấy con tiêu hóa tốt. ko bị táo bón chắc do hấp thụ tốt. năng động lắm mà vẫn tăng đc cân. cũng chẳng cần phải tìm mua nan nga gì nữa.

VIP Member

cá nhân mh thích dùng Nan Việt, mọi thông tin đều rõ ràng, dễ sử dụng. Từ ngày dùng Nan đến giờ con chưa từng bị táo bón, khỏe mạnh hơn, tăng cân đều đều, chiều cao và cân nặng lúc nào cũng đạt chuẩn hoặc trên chuẩn.

Nan việt có check bằng mã vạch được k ạ

TapFluencer

cảm ơn pa Mickey đã chia sẻ thông tin hữu ích, vấn đề này được rất nhiều bà mẹ quan tâm khi chọn sữa cho con nè. Mình vẫn tin tưởng vào nan việt vì phù hợp thể trạng của bé

Nan việt bạn có check mã vạch được không ạ

TapFluencer

hjhj...em nghĩ dùng NAN Việt cho nó lành ạ...khỏi sợ thật giả...trong sữa có HMO thành phần sữa mẹ hỗ trợ miễn dịch và hệ tiêu hoá tốt, giúp bé tăng cân ok ạ....

Mom có check được mã vạch không ạ

Mấy mom dùng nan nga cho con thì cần lưu ngay cách phân biệt sữa nan nga thật và giả này nhé, k là tiền mất tật mag tội con.

TapFluencer

https://community.theasianparent.com/q/có_nhiều_mom_chưa_biết_cách_phân_biệt_sữa_nan_optipro_4_thật_và_g/2855730?d=android&ct=q&share=true

VIP Member

pa mickey tham gia nhiệt tình ghê cảm ơn pa chia sẻ hữu ích, bé nhà mình cũng đang uống nan việt

Super Mum

các mom ai cũng dùng nan nhỉ,nan thật tốt,mai mốt e sẽ cho bé nhà e dùng nan,😉

Bài phân biệt sữa nan nga thật giả này hay quá, rất chi tiết ạ

TapFluencer

Vào siêu thị lớn mua NAN Việt cho lành 😂khỏi sợ hàng pha-ke.

Câu hỏi liên quan