13 Các câu trả lời

VIP Member

Bé khỏe mạnh bình thường là được rồi m. Con mình cũng roi người, chiều cao, cân nặng lúc nào cũng đạt chuẩn hoặc trên chuẩn mà vẫn có người bảo : sao còi thế. Càng nuôi con mom sẽ càng hiểu : con khỏe mạnh đã là 1 hạnh phúc rồi. Mom cũng có thể dùng thêm Nan optipro 4 cho con, sữa này tốt cho hệ tiêu hóa lắm, con mình cũng thấy tăng cân đều, không táo bón nhé

Mình thì chỉ sợ bé buồn, chán ăn thôi chứ nếu bé ăn được, k kén ăn, tinh thần luôn vui vẻ dù ko tròn ủm thì mình vẫn hạnh phúc vì đều đó. Được cái đà bé mình hấp thu tốt nên mình mua thêm sữa NAN Optipro 4 cho bé uống để bổ sung thêm dưỡng chất cho hệ tiêu hóa bé khỏe mạnh nè, ít ốm vặt hơn lúc trước nữa. Nên mình vote cho dòng này nha.

Bé nhà mom nhieu kg the a? Neu đi khám bs ko la, ko nói gi thì ok ròi mom. Em hiểu cảm giác nuôi con cứ hay bị nói ra nói vô, khó chịu lắm lun. Mà con mình đẻ, mình biết nên nó khỏe mạnh, ko ốm đau là đủ ròi. Bé mình xài nan optipro từ nhỏ tới giờ, cân ko tăng nhanh nhưng đủ chuẩn, ổn áp mom à

trời ơi, bé chịu ăn, ăn ngon nhiều thứ là quá tốt lun mom còn lo gì nữa. Đau phải béo ụ ịch mới khỏe đâu, giờ ngta sợ bệnh béo phì mún chết. Mà mình thấy bé có nền tốt rồi, nếu bổ sung then nan thì lại càng ok mom ạ, hấp thu tốt thêm đấy

Sữa nan optipro này thấy nhìu mom khen ít ngọt, thanh thanh dễ uống. Hấp thu ổn, dễ tiêu á mom. Mà uống sữa thì uống, chứ vẫn nên kết hợp đồ ăn đa dạng món này chất kia nữa thì bé nó có thêm dinh dưỡng, mau lớn hơn mom à

em chưa dùng nên chưa biet sao mà thấy chị 3 em mua cho con chị ấy uống, dạo này thấy con bé có da có thịt lên trông thấy các mom ạ :v chắc mốt sinh con xong đến độ tuổi này, em cũng sẽ cho bé nhà e bú loại sữa này

TapFluencer

quan trọng là bé khoẻ mạnh nha mom, bé mình cũng roi roi ng thôi nè. mom có thể bổ sung thêm sữa Nan Optipro 4 cho bé nha, sữa mát, hỗ trợ hệ tiêu hóa nên ko gây táo bón, tăng cân đều nữa mom

TapFluencer

quan trọng là con k ốm vặt la dc mon nhe.nhìu trẻ ăn uong dc mà k tăng cân do thiếu kẽm néu tóc con mon có màu hung đỏ là thiếu kẽm, mom cho bé dặm thêm sct là nan xem sao

có thuốc bổ sung kem đó mon

VIP Member

sữa NAN optipro 4 đang được rất nhiều mom tin dùng.. hàm lượng dinh dưỡng phù hợp giúp con khỏe mạnh, tăng cân đều con khỏe cả nhà vui nè

VIP Member

Em thấy NAN đó nhiều người dùng cũng tốt lắm. không bón và cung cấp đầy đủ chất nữa mẹ có thể dùng cho bé thử nha.

Câu hỏi liên quan