17 Các câu trả lời

M cũng Uống sữa ko đường và ngũ cốc bầu viet organic 24hat dd pha chung luôn dễ uống ko ngán như sữq bầu mà còn bsung chất xơ ko bị táo bón mà con bsung axxit fonic omega3-6 giúp bé phat triển tốt lên cân nhanh ma it vào mẹ. M uống tu đầu thai ki tv 37w be 3,5kg r co tuần bé tăng 250gr ý. M uống TH ko dường vois ngũ cốc bên c này thay nhiều mom uống khen á . Ngũ cốc chẽck dc mã vạch nên cũng yên tâm b à. B lhe thử xem c này nè zl 0369//750//063 thay nhieu mom mách uong á

M uống sữa k đường với ngũ cốc bầu 24hat nhé m thay ngon dễ uống mà cc nhiều axxitfolic omega 3 tốt cho con mà vào con lắm bé nhà mình 1w lên 200-300g ak tvbé khỏe mạnh mình mới sinh bé 3,8 kg ak mình mua ngũ cốc của b này nè Zalo 0973/699/582 m qua b ý tv cho ak m thấy ngon dễ uống k ngán như sữa bầu mà nhiều mum mua lắm ngũ cốc lại check dc mã vạch nên yên tâm ak mình uống thấy lành dạ k tv k bị bón m thấy nhiều mum mách mua của b này ak mà b ý tv nhiệt tình lắm

À c.ơn ạ

Mom uống sữa tươi ko đg và ngũ cốc siêu dinh dưỡng bầu từ 20 loại hạt ấy, các hạt óc chó, hạnh nhân , mắc ca, hạt điều , hạt lanh.,.,,,chứa nhiều axitfolic và omega 3 chủ yếu phát triển trí não cho bé , mình dùng thấy thơm ngon dễ uống mà vào con lắm .36w bé nặng 3 ,1 kg đó mà mẹ lên có 9 kg thui , mom ib zl c này tv cho 034/376/49/10

Mà ún sữa tươi ko đường thoi đx ko mom

Mình uống TH mom nè. Mình cũng tự làm ngũ cốc dinh dưỡng cho bầu luôn. Bé mình lên ký vượt chỉ tiêu luôn á. Mom muốn thử làm ngũ cốc ko Ib mình chỉ cách làm luôn cho khỏi mất công mua

Mom chuẩn bị Các loại đậu , trắng. Xanh. Đỏ. Nành. Đen nếu có thêm đậu ngự hay hà lan cũng dk Hạt óc chó. Hạt điều. Hạnh nhân. Mè đen. Hạt chia. Ý dĩ. Hạt sen. Gạo lứt. Gạo nếp . Yến mạch Mỗi thứ 200gr. Mua về rửa sạch lại rồi phơi khô lại xong đem rang chín từng loại lên để nguội xong mang ra nhờ chỗ hay xay bột trẻ em ấy kêu họ xay cho. Về mom chia làm hai hủ ra uống dần dần ngày 2-3 ly vào các bữa ăn phụ trong ngày ấy. Mẹ ko lên cân đâu vào bé ko ấy. Nhiêu đó có thể uống đk tới 3 tháng cơ . Pha với nước nóng thêm xíu đường nữa dễ ăn dễ uống hơn sữa bầu nhiều mà làm cũng ko khó nữa. Ko sợ bị pha thêm gì nguyên chất 100% . Giá thành sau khi hoàn thành hết khoảng 300k . Chúc mom thành công như mẹ Ben nhé . Mình đẻ ba đứa rồi đứa nào cũng tự làm vậy đấy trộm vía con

VIP Member

Đúng r m mình sanh bé 4kg2 mà mình tăng tổng cộng có 10 cân á M vào đây cho con e xin 1 like vs ạ https://community.theasianparent.com/booth/742344?d=android&ct=b&share=true cảm ơn m ạ

VIP Member

đúng rồi m vào bé lắm đó https://community.theasianparent.com/booth/740794?d=android&ct=b&share=true mom vào link thả ❤ tim cho bé mình với nha

Super Mum

Đúng r á hồi e bầu là uống sữa tươi k đường miết với e ăn ,ngủ như heo mà lên có 4kg mà sanh bé đc 3kg 😊

uống sữa tươi ít đường thì có tác dụng bằng sữa tươi ko đường ko mom?

tùy cơ địa hay sao ak. mình cũng uống mà vào mẹ nhìu. bs ko cho uống

Đúng rồi mom mình toàn uống sữa tươi không đường nè

Mh có bầu bé heo toàn uống sữa tươi k đường á

Câu hỏi liên quan