7 Các câu trả lời

VIP Member

Ơ sao bs lại bảo thai còi ta, tuần 23 cân nặng tiêu chuẩn của em bé là 565 gr đó còn bé mom trên 600gr là tốt chứ, hay là chiều dài đầu mông của con k đạt nhỉ. Mom có uống các loại vitamin Bầu k, có các vitamin đó thì hỗ trợ hấp thu tốt, mom uống thêm TH k đường mình nghe nói sữa này uống vào con mẹ k bị béo đó mom, ăn thêm trứng vịt lộn nhé

Cân nặng của bé còn tùy vào khả năng hấp thụ của con nữa mom. Ko phải ăn nhìu thì tốt đâu, sẽ làm mom tăng cân mất kiểm soát dễ tdtk lắm. Mom nên chia nhỏ bữa ăn nhưng vẫn đảm bảo đủ chất canxi, đạm, vitamin, sắt, xơ. Kết hợp vs nghỉ ngơi, tập thể dục nhẹ để giải phsong năng lượng giúp cơ thể hấp thu tốt dưỡng chất

em thấy con m vượt chuẩn rồi mà, ăn uống đủ chất vào là đc m.. bs thời nay kỳ lắm, tiêu chuẩn mấy ổng đẻ phải đc 4kg hơn mới chịu hay sao ấy, toàn thấy vượt chuẩn mà mấy ổng cứ chê nhỏ..😆😆

Super Mum

mom ăn uống đầy đủ chất vào, ăn các loại thịt nạc đỏ, hải sản, ăn trứng vịt lộn, sữa chua,khoai lang, các loại hoa quả,rau xanh và uống sữa tươi không đường ngày 3 bịch vào

Mom uống STKĐ xem . Pữa Mom kia chia sẻ ngày uống tầm 5 bịch vào bé lắm. Nc cam , hột vịt lộn, đu đủ chín, chuối chín , cá chép

VIP Member

m uống thêm sữa tươi k đường, ăn hột vịt lộn, bơ, khoai lang, sữa chua nè m

VIP Member

sữa chua, sữa tươi ko đường, khoai lang m

Câu hỏi liên quan