คุณคิดว่าการลงทุนใน cryptocurrencies เป็นทางเลือกที่ดี ใช่หรือไม่? โปรดคอมเมนต์บอกเหตุผลว่าทำไมถึงคิดเช่นนั้น?

Voice your Opinion
ใช่
ไม่ใช่
อื่น ๆ

1369 ตอบกลับ

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตอนสามีเล่นใหม่ๆ มาชวนนี่เล่นด้วย แต่สุดท้ายก็ไม่ได้เล่นตาม ปัจจุบันเงียบกริบ ตัวแดงเพียบ 5555 พอถามนางก็บอกว่า ถ้าเงียบอยู่แสดงว่าติดดอย นานทีปีหนจะได้กำไร

VIP Member

ถ้าศึกษาไว้ดี มีความว่องไว ก็อาจจะทำกำไรดีได้ค่ะ แต่โดยส่วนตัว ไม่ถนัด และคิดว่า เสี่ยงสูงพอสมควร เล่นหุ้นเหมือนเดิมดีกว่าค่ะ

VIP Member

ขึ้นอยู่กับความเสี่ยงของแต่ละคนที่ยอมรับได้

Super Mum

ไม่รู้จักค่ะ

Super Mum

ไม่รู้จักค่ะ

VIP Member

ไม่แน่ใจค่ะ

ไม่ทราบค่ะ

Super Mum

ไม่ทราบค่ะ

VIP Member

ไม่เสมอไป

VIP Member