35 Các câu trả lời

VIP Member

Khum hiểu sao đọc đến dòng "Sticker có thể tháo rời" em nghĩ ngay đến trường hợp nó thật sự sẽ bị tháo rời và thất lạc đi đâu đó 🤣🤣🤣. Mà nếu nó không rời thì khéo bé cầm hẳn dép mà nghịch ấy 🤣. Tại bé nhà em 16m hôm trc ngồi chỉ chỉ xong định nghịch dép của bé hàng xóm có hình con gấu 😂. Nhưng loại giày m đề cập là của các bạn 6 tuổi trở lên nên chắc các bạn ấy sẽ không cầm hẳn giày lên nghịch, nhưng khả năng thất lạc sticker thì vẫn cao. Ngoài ra em nghĩ nhóm nên xem xét về cách gắn sticker để tránh lỗ bị lỏng và sticker vô tình bị rơi chứ không phải do bé tháo, khi bị mất sticker trông sẽ hơi mất thẩm mĩ tí. Em có lướt cmt thấy có m kêu sticker kèm tên của bé để khỏi lạc. Em thì nghĩ ý tưởng này cũng đc, có vô vàn tên khác nhau thì nhóm có thể chọn một số tên phổ biến để làm thành sticker thôi. Hoặc như em thì em nghĩ PH có thể tự dùng bút không trôi viết tên con lên phần màu trắng dùng để gắn sticker á, thế là vừa có màu vừa có tên chủ quyền.

Cái này cho mấy bé độ tuổi đó chọn có khi là chuẩn xác hơn đó b. Vì thẩm mỹ của ng lớn khác các bé ấy. Từ 6 tuổi trở lên là các con đã có ý thức r, biết cái nào đẹp cái nào k đẹp. Riêng quan điểm của bản thân m, m qtam đến chất liệu giày và đế. Loại cotton thì cần thoáng khí vì khi các con vận động chắc chắn sẽ ra mồ hôi và với loại vải này cần lựa loại tốt để sao cho khi giặt k bị phai hay loang màu. Cái nữa là đế giày cao su, cần nhẹ và bám đường tốt để hạn chế trơn trượt. Chứ dầy cộp và nguyên mùi cao su thì k tốt. Đế giày là linh hồn của 1 chiếc giày mà. Đó là ý kiến riêng của m.

Bé nhà mình thường không chịu mang giày thể thao đàng quàng khi vận động do bé không thích cảm giác bí bách, dinh dính đổ mồ hôi chân. Hôm trước mình cũng có đọc báo thấy nói dưới bàn chân có nhiều dây thần kinh lắm nên nếu không mang giày thể thao khi vận động sẽ ảnh hưởng không tốt. Mình thấy đế giày cao su chống sốc với vải cotton thoáng mát, thấm hút mồ hôi, bonus thêm lớp phủ bên ngoài chống bụi, chống dơ nữa nên rất là hợp với nhu cầu của mình luôn nha. Like like <3 <3

TapFluencer

Ko biết các bé khác thế nào chứ cháu nhà mình 3 4 đứa độ tuổi cấp 1, từ lớp 3 trở đi là tụi nó tự nhận thức về vẻ bề ngoài nhiều rồi nên có sự chọn lựa trang phục giày dép rất kĩ, những hình dán như vầy có vẻ sẽ ko hợp lắm. Còn dưới con mắt phụ huynh như mình thì chọn cho bé nhà mình chỉ cần chất liệu tốt, tiện lợi và giá cả phải chăng là đc à

Không biết các bé khác như thế nào chứ bé nhà mình rất thích cheap moment với những người bé hay coi luôn. Thiết kế cho phép mình thay đổi sticker thành nhiều nhân vật khác nhau ntn vừa khiến trẻ thấy thích vừa giúp các mẹ "đỡ tốn" hơn khi chỉ cần mua 1 đôi giày thôi. Nên mình nghĩ là thiết kế thế này nếu có bán chắc là mình sẽ mua cho bé nhà mình.

mình chưa thích cái phần thiết kế lắm. Về chất liệu của bitis mình luôn cho điểm 10 về độ bền và nhẹ. nhưng thiết kế thì luôn thiếu thiếu cái gì đó. Chỉ là quan điểm riêng của mình thôi nha

VIP Member

Bản vẽ nhìn đơn giản nhưng lại khá là dễ thương và phù hợp với các bé, mình nghĩ nên có thêm màu để có nhiều sự lựa chọn hơn cho các bậc phụ huynh

E k thích họa tiết ziczac quanh giày lắm hii. E thấy thiết kế khá sáng tạo nhưng chỉ phù hợp với những bé nhỏ và k nghịch ngợm xé sticker ra

VIP Member

E thì thích thiết kế đơn giản hơn phần sọc nhìn hơi phá cách có chút sáng tạo , nhưng e thì thích trơn in lô gô là được hihi 😂

VIP Member

e chỉ xem đc hình đầu nên thấy cũng ok .nhưng với giày này thì phù hợp lứa tuổi nhỏ

Câu hỏi liên quan