Bột ăn dặm Hipp, ươm mầm tài năng

Bé đầu ít kinh nghiệm, kinh tế cũng k khá giả gì , nhưng thật lòng luôn muốn điều tốt nhất cho con. Nên khi con bắt đầu bước vào giai đoạn ăn dặm, 1 sự lựa chọn phân vân giữa các hãng bột. Rồi cuối cùng mình chọn bột ăn dặm Hipp cho con từng muỗng đầu đời. Vì đậy là 1 thương hiệu nổi tiếng của Đức về chăm sóc bé. Con rất hợp tác ngay và luôn , vì vị thơm và nhạt nhẹ như sữa mẹ á, nên rất dễ măm măm. Mình ưng cái là rất nhiều dưỡng chất bổ sung cho con, đặc biệt chất probiotic bổ sung lợi khuẩn cho đường ruột, nên mình rất an tâm. Và khi bổ sung trái cây á , con mình k chịu ăn chuối, bơ... Nghiền chuối cho ăn 1 là nhợn, 2 là ói thúc thúc hết cả sữa lun. Nên mình bổ sung cho bé qua hũ dinh dưỡng trái cây Hipp . 38-40k , mua 4 tặng 1.hihi. Vậy mà bé nó ăn , mừng ghê. Vị ngọt dịu, k chất bảo quản là an tâm rồi. Đến giờ con hơn 1 tuổi mình vẫn hay bổ sung dinh dưỡng trái cây Hipp thêm cho con. Để tăng sức đề kháng. Thích nhất là có quà tặng nữa nha. Được tặng 1 cái bình sữa cho con nữa nè.... Nói chung cảm ơn nhãn hàng Hipp đã đồng hành cùng bé khoẻ mạnh . #HiPPOrganicCombiotic #ƯơmMầmCùngHiPP

Bột ăn dặm Hipp, ươm mầm tài năng
24 Các câu trả lời

tym cho m..🥰

chéo mom nhé

TapFluencer

chéo nhé mom

TapFluencer

Chéo nhé mom

Chéo Mom nha

chéo m nhé

VIP Member

like nè