Ươm mầm cùng sữa HIPP

Là mẹ ai cũng lo lắng khởi đầu cho bé ăn dặm lúc mấy tháng tuổi, cho ăn bột hay ăn cháo rây. Cho ăn bột thì ăn hãng nào, cách nấu ra sao,.....rất rất nhiều câu hỏi đặt ra.😔 Mình cũng thế, khi con được 5tháng tuổi ra shop mua. Được các bạn ấy tư vấn rất nhiệt tình thế là mình chọn dòng ăn dặm HiPP về cho con dùng thử. Không ngờ con hợp tác dễ sợ luôn 😁😁 Là thức ăn dặm khởi đầu cho trẻ từ khi bắt đầu có thể chuyển sang chế độ ăn dặm tối thiểu từ 4 tháng tuổi trở lên - Sản phẩm bổ sung Vitamin B1 thiết yếu, bồi bổ cơ thể, cung cấp tinh bột, năng lượng cho trẻ trong giai đoạn tăng trưởng, bổ sung chất xơ giúp trẻ dễ tiêu hóa, ngăn ngừa táo bón. - Không có GMOs- sinh vật biến đổi gen ( theo như quy định của Nông trại hữu cơ EC) - Sản phẩm đặc biệt phù hợp với bé hay bị dị ứng thức ăn. (Pha với sữa bột công thức đặc chế khi trẻ bị dị ứng Protein sữa bò). Mình dùng vị gạo sữa nên có thể kết hợp thêm nước daisy. Ngon không thể tả 🤣. Con mình khi đến tuổi ăn dặm trộm vía vẫn lên cân đều, phát triển khoẻ mạnh và không bị táo bón 🥰. Các mẹ bỉm đang có con nhỏ chuẩn bị ăn dặm có thể tham khảo dòng ăn dặm HIPP này. Ngoài bột ra dặm ra còn có sữa, hũ dinh dưỡng trái cây, trái cây nghiền đóng túi,.... Mình và rất nhiều mẹ khác cũng tin dòng dòng HIPP này. 😊 #HiPPOrganicCombiotic #ƯơmMầmCùngHiPP

Ươm mầm cùng sữa HIPP
29 Các câu trả lời
TapFluencer

like cho m..🥰

chéo like ạ

TapFluencer

chéo nhé mom

TapFluencer

❤️

Chéo

TapFluencer

🌹