228 ตอบกลับ

ตอน8เดือนไม่แตกเลยค่ะแม่ ตัดภาพมาตอนนี้9เดือน ไม่อยากจะพูดเลยค่ะแม่ 😂😂

แม่ทาครีมไหมคะ เห็นเค้าว่าถ้าแดงๆยังจางทันค่ะ ถ้าขาวจะไม่ค่อยจางแล้ว

บ้านนี้เริ่มแตกสัปดาห์ 38-39 ค่ะ เดือนที่ 9 ไปเดือนที่ 10 จ้า แตกนิดหน่อยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ค่อยทาครีมเลยค่ะ8เดือนแล้วท้องยังไม่แตก แต่ขาไปหมดล่ะค่ะ55

บ้านนี้8เดือน​ ท้องไม่แตกลายค่ะ​ แต่สะโพกและก้นไปหมดแล้วค่ะ​ พังมาก

บ้านนี้แตกก่อนคลอดแค่อาทิตย์สองอาทิตย์ค่ะ แต่ไปเยอะมากเกามันมือมา

36+5วีค ยังไม่แตกเลยค่ะ ทั้งเกาทั้งขัด แต่ขากับก้นไม่เหลือแล้วค่ะ🤣🤣

บ้านนี้38+4วีค ครบคลอด7มกราคม2564 เเตกสุดๆจ้า ทั้งนมทั้งก้นทั้งขา🥺❤️✌️

ตอนนี้ 37+3 แตกเลยสะดือแล้วค่ะ เต็มท้องเลย😂😂 แต่รอยแตกเป็นเส้นเล็กๆ

31w 4d ยังไม่แตกค่ะ ยังนอนหงายได้สบายๆอยู่เลย #ท้องแรกค่ะ ❤️