64 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด19มิถุนา ตอนนี้รออย่างเดียวแล้วคะ ตื่นเต้นตั้งแต่8เดือนแล้ววว🤣

บ้านนี้ก็เตรียมของพร้อมหิ้วแล้วคะ กำหนด9 มิถุนายน มีเจ็บเตือนบ้างแล้วคะ

เหมือนกันจร้าเริ่มเจ็บเตือนแล้ว

9 เดือนเหมือนกันเลยคะ 37 สัปดาห์ แล้ว ทั้งตื่นเต้น ทั้งกังวล ตอนคลอด

23 มิถุนายน เตรียมรอแล้วค่า ปกลัวโดนผ่ามากๆ ปวดแต่ไม่ยอมออกเลย😂

ขอให้แข็งแรงนะค่ะ

กำหนดคลอด 7 มิ.ยจ้าเตรียมของแล้ว..แต่ลูกยังเงียบยุเลยจ้า

นี้15มิถุนายนค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด12. มิ.ย แตกแล้วจ้าแตกเมื่อวันที่1 มิ.ยจ้า

ดีใจด้วยค่ะ❤️

เตรียมยันผ้าอนามัยแบบห่วงเลยค่ะไม่ต้องไปซื้อโรงบาล

ซักเก็บไว้หมดแล้วแต่ยังไม่ได้จัดใส่ตะกร้าเลยคะ

30สัปดาห์แล้วยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจร้า

เย็นเตรียมครบแล้วรออย่างเดียวค่ะ ทีมมิย