37 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยจ้า ตอนนี้ได้7เดือนล่ะ เพศหญิงจ้า

บ้านนี้ไม่แพ้เลยคะ​ ตอนนี้ท้อง6เดือนกว่าแล้วคะ

VIP Member

ไม่เเพ้เหมือนกันค่ะ ลุก2. เเล้วไม่เเพ้สักคน

ไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะจนท้องที่ 3 ก็ไม่แพ้ค่ะ

ไม่แพ้เหมือนกัน จนคิดว่าตัวเองไม่ได้ท้อง

ดีแล้วค่ะอย่าแพ้เลย ทรมานกินอะไรก็ไม่ได้

บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลย15วีคเลย กินได้ทุกอย่าง

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ไม่แพ้เลยจ้า

เราแพ้ตอนสัปดาห์ที่8-9ไปจน 3เดือนกว่าค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยคะ ตอนนี้18วีคแล้วคะ