19 ตอบกลับ

ถือเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีค่ะ แต่ต้องผ่านการลุ้นอีกหลายยก ท้องลม ท้องนอกมดลูก ภาวะแท้งคุกคาม ตรวจ nift ว่าน้องปกติมั๊ย เร็วเกินไปที่จะบอกว่า ยินดีด้วยค่ะ

เห็นแค่นี้แม่ก็ดีใจล่ะค่ะ อยากอื่นค่อยไปลุ้นเอา แต่แม่อายุแค่21เองค่ะ ทานโฟลิกรอน้องมา3เดือนล่ะค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่ของเราแรกๆก็ขึ้นจางแบบนี้คะเราเลยตรวจใหม่เพื่อความชัวร์ก็ขึ้นแบบเดิมเลยคะแต่สีเข้มขึ้นตอนนี้31+2วีคแล้วคะ

ของเราก็ขึ้นแบบนี้ค่ะเลยตรวจวันต่อมาตรวจตอนเช้าฉี่แรกค่ะชัดเลยตอนนี้คลอดน้องได้2เดือนแล้วค่ะ ...ยินด้วยนะค่ะ☺☺☺

น้องคงไม่อยากให้แม่ไปทำงานต่างประเทศแน่ๆเลย. พอสัญญาจ้างแม่จะออกน้องมาเลย😅😅

100 % ค่ะแม่ บ้านนี้จางกว่านี้แทบมองไม่เห็นเลยตอนนี้ 8 W แล้วคร้า ☺️

พรุ่งนี้จะตรวจซ้ำอีกทีค่ะ เดี๋ยวมาอัปเดตนะคะ

ชัดเจน10000%แล้วค่ะทุกคน ขอบคุณสำหรับความยินดีนะคะ.

ยินดีด้วยนะคะแม่ 😊❤️

แบบนี้คือ100% ใช่ไหมค่ะแม่ๆ ตื่นเต้นมากค่ะ

ประจำเดือนขาดประมาณ5วันค่ะ หลังไข่ตกกี่วันไม่รู้เลยค่ะ เพราะประจำเดือนมาไม่เคยตรง เลท15วันขึ้นทุกเดือน ตรวจหาไข่ตกเลยอยากมากค่ะ

ล่าสุดเช้านี้ข้างบนค่ะ🥰🥰🥰

แม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

ยินดีด้วยนคะแม่ ❤️😊