106 ตอบกลับ

ปกติค่ะไม่แพ้ดีแล้วค่ะแม่เพราะการแพ้ท้องเป็นอะไรที่ทรมานมากๆ

ไม่แพ้ท้องเลย ดีมากเลยค่ะโชดดีไม่แพ้บ้านนี้แพ้จน5เดือนเลยค่ะ

ปกติค่ะโชคดีจังค่ะทางนี้แพ้ท้องน้อยลงเพราะแฟนแพ้ท้องแทนค่ะ

ไม่อันตรายค้ะปกติ บ้านนี้แพ้คนเดียวไม่พอ พ่อบ้านแพ้แทนอีก😂

เมียผมไม่แพ้ท้องอันตรายสำหรับผมมากครับ! เพราะโคตรขี้วีน!😭

ไม่แพ้เป็นเรื่องที่ดีนะค่ะคุณแม่บำรุงน้องเต็มที่เลยค่ะ

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ กลัวจะแพ้ไตรมาส2,3หรือหลังคลอดจังเลย

ปกติดีค่ะ โชคดีแล้วที่ไม่แพ้ ค่ะ เรากินน้ำ ก็ยังจะ อ้วก

บ้านนี้ไม่แพ้ยันคลอดค่ะ น้องออกมาก็ปกติแข็งแรงดีนะคะ

อย่าไปคิดมากคะเราไม่แพ้เลย รู้ว่าท้องก็เมื่อเมนไม่มา