62 ตอบกลับ

เราไปซาว6W ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ เจอน้องหัวใจเต้นแล้วดีใจมากกกก ตอนนี้7w3d

เหมือนกันเลยค่ะ 6w หมอยังไม่รับฝาก ตเนนี้ทำได้แค่ทานโฟลิคดูแลตัวเองไปก่อน

8w ก็ยังไม่เจอเลยค่ะ เจอเเต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดซาว์นอาทิตย์หน้าอีกรอบ

เราเจอตอนเกือบ 8w ไม่ต้องเครียดนะคะ อัลตราซาวน์ห่างกันแค่ 1 สัปดาห์เอง

ค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะไปซาวด์มาเมื่อวานอยู่ที่6สัปดาห์ยังไม่เจอค่ะ

แล้วถุงการตั้งครรภ์สวยดีอยู่ใช่มัยค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ 5วีค ไปซาวด์ก้ไม่เจอ หมอนัดอีกทีวันที่1นี้ค่ะ

เราไปซาวน์มาเมื่อวาน 6วีค ยังไม่เจอน้องค่ะ หมอนัดใหม่อีก2วีค

ซาวตอนแรกก็ไม่เจอเหมือนกันค่ะ รอซัก 8w ก่อนน่าจะเห็นละคะ

ถ้าท้องลม จะเหนื่อยง่าย หายใจไม่ค่อยอิ่ม มีเลือดออกคะ

ของเราเลือดออกเกือบเต็มแผ่นอนามัยค่ะ ไปหาหมอ หมอซาวด์ดูบอกถุงตั้งครรภ์กับถุงไข่แดงยังอยู่ตอนนั้น5weekยังไม่เจอหัวใจ หมอนัดซาวด์วันที่25นี้ค่ะ กลัวๆเหมือนกัน

ซาวเหมือนกันค่ะตอน 5 สัปดาห์น้องน่าจะอ่อนมากๆ

ลองตรวจภายในอีกทีนะคะแม่ ตรวจภายในจะชัวร์กว่า