116 ตอบกลับ

18 กย. ยังไม่รู้เพศน้อง 22+6 อึดอัดมากจ้าา 🥰

บ้านนี้ 29ก.ย. ปลายเดือนเลยค่ะแม่😊 ซาวด์ครั้งแรกหมอบอกชาย แต่ซาวด์ครั้งล่าสุดหมอบอกให้เป็นหญิง80% ต้องรอซาวด์ให้ชัวร์อีกรอบวันที่3ก.ค.นู่นเลยค่ะ ทำให้ต้องรอลุ้นไปอีกแม่บ้านนี้นอนลำบากมากค่ะอึดอัดจริงๆแม่😍😍ขอให้แม่และน้องแข็งแรงๆคลอดน้องง่ายๆนะคะ❤❤❤

22กันยาค่ะ อยากเห็นหน้าไวๆแล้วค่ะ🤣🤣

2​ ก.ย​ ค่ะ​ ท้องไม่ใหญ่มาก​ ท้องแรก🤗

🥰บ้านนี้29ก.ย.ปลายเดือนเลย ท้องแรกเหมือนแม่เลยค่ะ ตื่นเต้นมาก อยากเห็นหน้าน้องแล้ว ขอให้น้องและแม่แข็งแรงๆ คลอดน้องง่ายๆนะคะ❤❤❤

คลอด25 ก.ย ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันจ้า

17 กันยายนค่ะ แต่ท้องยังไม่โตมาก 😁

9 กันยาจ้า ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่าป

ขอบคุณนะคะๆแม่❤❤

บ้านนี้26มิ.ย อยากเจอมากๆเลยคะแม่

แอบอิจฉาจังเลยค่ะแม่ ใกล้ได้เห็นหน้าน้องแล้ว เรายังอีกหลายเดือนเลย ขอให้น้องและแม่แข็งแรง คลอดง่ายๆนะคะๆ🥰🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด22กันยาจ้า😊

🥰บ้านนี้29ก.ย.ปลายเดือนเลยค่ะแม่ อยากเห็นหน้าน้องแล้วค่ะ ใจร้อนสุดๆ ขอให้น้องและแม่เเข็งแรงๆ คลอดง่ายๆนะคะๆ❤

บ้านนี้7กันยาหมอบอกผู้หญิงจ้า

บ้านนี้ 29 ก.ย.เลยค่ะแม่ ปลายเดือนเลย🥰🥰 ขอให้น้องและแม่เเข็งแรงๆ คลอดน้องง่ายๆนะคะ❤❤

18กันยาค่ะ. ยังไม่รู้เพศเลย😊

ใช่ค่ะแม่ อยากรู้เพศน้องมากๆ ใจแม่บ้านนี้ตื่นเต้น อยากจะซื้อของ ของลูกมากค่ะ🥰🥰🥰