90 ตอบกลับ

20+5ค่ะ แม่บ้านนี้หน้าท้องหนาด้วย ตอนนี้ใกล้จะแตกแล้วค่ะ

บ้านนี้ได้ยินตอนไปฝากท้อง10wคะ สู้ๆนะคะ เด๋วก็ได้ยินคะ

8 w 1 d อัลตราซาวน์ หัวใจเต้นแล้วนะคะ ได้ยินชัดเจนค่ะ

จิงๆ ควรจะได้ยินตั้งเเต่ 2-3 เดือนเเรกเเล้วนะคะ

5เดือนได้ยินเสียงหัวใจลูกแล้วค่ะ ดิ้นเก่งมาก

ได้ยินตั้งแต่เขาเริ่มเป็นตัว ประมาณ2เดือนคะ

ได้ยิน 20วีค3วันคะ แต่ยังไม่รู้เพศน้องเลยค่า

บ้านนี้ได้ยินตอน20+5ค่ะ ตอนนี้35+1แล้วค่ะแม่

ได้ยินตั้งรู้ว่าท้องเลยค่ะ ประมาน2เดือน

ได้ยินตั้งแต่ไปฝากครรภ์ครั้งแรกเลยค่ะ