เสียงหัวใจลูก

ตั้งครรภ์หี่สัปดาห์ถึงได้ยินเสียงหัวใจลูกเต้นตอนซาว์ดค่ะ

11 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้หมอไม่ตรวจเสียงหัวใจไห้สักที่ซื้อที่ตรวจมาเองเลยคะ 9วีคได้ยินเสียงหัวใจ

1y ago

ขออนุญาตสอบถามค่ะ ซื้อจากที่ไหนคะ ขอพิกัดหน่อยค่ะ

บ้านนี้7w 3d ขนาด 1.17 ได้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้วค่ะ

ของเรา7wคุณหมอบอกว่าน้องมีคลื่นหัวใจแล้วค่ะ

7w3d ขนาด1.23 ได้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้วค่ะ

บ้านนี้ไปฝาก6wก้ได้ยินเสียงเลยค่ะ

บ้านนี้4w ตอนไปฝากหมอซาวให้ค่ะ

ของเรา 6W ค่ะ ของเพื่อนเรา 5W ค่ะ

บ้านนี้ 6w3dได้ยินเสียงแล้วค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้6w ได้ยินแล้วค่ะ

บ้านนี้7สัปดาห์ค่ะ