90 ตอบกลับ

VIP Member

5 เดือน หรือ 5 w คะ 5 เดือนไม่ได้ยินเป็นไปได้ยังไงคะ ถ้า 5 เดือนยังไม่ได้ยินคุณหมอต้องสั่งตรวจแล้วนะคะ

ของเราล่าสุดที่ไปมาก้อ17+5w ก้อยังไม่ได้ยินเหมือนกันค่ะ แต่เราอ้วนด้วย พุงหนาด้วย เกี่ยวมั้ยไม่รุ้

5เดือนเหมือนกันวันนั้นหมอนัดซาวด์และฟังเสียงหัวใจลูกก็ได้ยินนะคะหมอบอกว่าหัวใจเต้นปกติดีค่ะ

บ้านนี้ไปตามหมอนัดเหมือนกัน 17+6wยังไม่ได้ยินเลยจร้า วันถัดไป ได้ไปซาวเห็นน้องแล้ว ปกติดีค่ะ

ของเราก็5เดือนค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจไม่ค่อยชัดเหมือนกัน แต่ดิ้นดีมาก ถึงขั้นถีบมือหมอเลย😂

5เดือนน่าจะต้องได้ยินแล้วนะคะแม่ ลองคุยกับหมอดูจ้า ว่าที่ผ่านมาได้ยินมั้ย

VIP Member

ไปฝากครั้งแรกตอนสามเดือนก็ได้ยินแล้วค่ะแต่เบาๆ สี่ห้าเดือนเสียงดังมาก

5เดือนน่าจะเดือนเเล้วนะค่ะเเค่จับดูก็รูสึกหัวใจลูกเต้นละค่ะ ถ้า 5 เดือน

ของเราตั้งแต่8wเลยค่ะ ทั้งได้ยินเสียงทั้งได้เห็นตัวน้อยพร้อมกันเลยค่ะ

เห็นหัวใจกระพริบๆตอน 7w ค่ะ หมอนัดช่วง 17w ให้ฟังผ่านเครื่อง ได้ยินแล้วค่ะ