36 ตอบกลับ

,22week3Day จ้า อึดอัดมาก ซาว สามรอบเเล้วเเต่น้องหนีบตลอดไม่รุ้เลยชายหรือหญิงลุ้นมากๆ ส่วนตัวอยากได้ลูกสาว เพราะได้ชายมาสามคนเเล้วค่ะ ท้องนี้ท้องที่4

ขอให้สมหวังนะคะแม่บ้านนี้ได้ผญค่ะ

VIP Member

21 วีคค่ะ ฉี่บ่อยวันนึ่ง 20 รอบ ทำงานกลางวัน-กลางคืนด้วย พอจะเข้านอน ต้องปวดฉี่เข้าห้องน้ำบ่อยสรุปไม่ได้นอน ผู้ชายค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

เป็นค่ะแม่ ปวดหลังมาก นั่งทำไรแปบเดียวก้ปวดหลังแล้ว นอนก้ปวดหลังไม่สบายตัวพลิกทั้งคืน เดินแปบเดียวปวดขาปวดหลังค่ะ

ใช่ค่ะเวลานั่งกับพื้นทีปวดก้นกบไปหมด

ตอนเดินนี่ปกติมาก แต่ถ้านั่งขอบายเลย อุ้ยอ้ายมากแม่ ถ้าก้มหยิบของนะ ติดพุงตลอดเลย😂

ใช่ค่ะแม่🙈

ท้อง2 จะใหญ่กว่าปกติค่ะแม่ บ้านนี้4เดือนท้องแฝด เล็กกว่าแม่เยอะเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ได้น้องแฝด

บ้านนี้ก็5เดือนกว่าแล้วค่ะ เริ่มอึดอัดแล้วกินอิ่มมากไม่ได้เลย

5 เดือนเหมือนกันเลยค่ะ ท้องใหญ่ จนน่าเบื่อคนที่ทักว่าท้องใหญ่

เหมือนกเลยค่ะเรา23วีคมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่

7 เดือน ขยับตัวลำบากมากค่า จะนั่ง จะลุก จะนอน อึดอัดไปหมดคะ

ใกล้แล้วค่ะแม่🥰

Super Mum

ไตรมาสที่ 3 หนักกว่านี้ค่ะ จิเป็นลมม 5 เดือนเบสิกมากแม่ 😂😭

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

นี่5เดือน ท้องใหญ่ นอนลำบากมากเลยค่ะ ไม่เคยนอนสบาย สักวัน

หาหมอนคนท้องมาใช้ไหมคะแม่ดีขึ้นเยอะเลย