35 ตอบกลับ

TapFluencer

ไม่ค่ะใหญ่กว่าเราอีกค่ะท้อง9เดือนยังไม่ใหญ่ขนาดนี้เลยค่ะ

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้ท้องสอง 5 เดือนเล็กกว่าของแม่อยู่ค่ะ

ใกล้5เดือน ท้องแรกหมอบอกว่า ไม่เล็กจ้า กำลังดีเลย 💕

บ้านนี้ตอนท้องเล็กกว่านี้เลยค่ะ ไม่เล็กนะค่ะเเม่

ใหญ่กว่าแม่บ้านนี้อีกค่ะ แม่บ้านนี้6เดือนกว่า

VIP Member

ใหญ่กว่าบ้านนี้แีกค่ะแม่ 5เดือนเหมือนหันเลย☺️

VIP Member

ไม่เล็กนะคะ​ ของเรา​ 6​ เดือนเล็กกว่านี้อีกค่ะ

ตอน5 เดือนแม่บ้านนี้ยังใส่เอวลอยอยู่เลยค่ะ

VIP Member

5เดือนเล็กเหมือนกันค่ะแต่ น.นลูกตามเกณฑ์

ไม่เล็กหรอกจ้า เท่าของเรา 9 เดือนเลย 😂