253 ตอบกลับ

ตอนเรา4เดือนก็เท่านี้แหละ​คะ​ ท้องเริ่มออกตอน6-7เดือน​ ท้องแรกเหมือนกัน

ปกติจ้า เราก็ท้องมาออกช่วง5-6เดือน น้ำหนักเราขึ้นมาโล2ตอนช่วง5เดิอนคะ

ปกตินะคะ น้องน้ำหนักแค่200กรัม บางคนท้องไม่ออกถึง6เดือนเหมือนมีพุงเฉยๆ

ปกติจ้า เราก็ท้องเล็กเหมือนกัน ตอนนี้5เดือนกว่าแล้วออกมานิดเดียว เอง

VIP Member

ไม่ผิดปกติจ้า ถ้าท้องเเรก ก็ประมาณนี่หละค่ะ อย่ากังวลอย่าเครียดค่ะ

บ้านนี้ช่วง4เดือนก็ยังไม่ค่อยออกคะ จะออกตอนช่วง6เดือน ใหญ่มากๆเลย😂

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เข้าเดือนที่ห้าถึงเริ่มเห็นพุงน้อยๆยื่นมาค่ะ

ตอนบ้านนี้ท้องแรกก็เป็นค่ะ ท้องยังไม่ออกค่ะ บางเพียวแบบนี้เลยค่ะ

ของเรา 5เดือน ก้เพิ่งเริ่มออกนิดเดียวเองจ้า มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก

บ้านนี้จะ6 เดือนเเล้ว เเต่ไม่เห็นท้องเลยค่ะ จะมีท้องก็ตอนกินอิ่ม 😅😅

เหมือนกันเลยค่า