157 ตอบกลับ

เค้าก็ปลายกันยาค่ะ อยากรู้พอเีเลยท้องเรานี่มันใหญ่เด็กหรือใหญ่พุงเราก็ดูไม่ออก😅

21 กันยาค่ะ แม่ตื่นเต้นมาก หลับหลับตาตื่นแล้วขอให้พรุ่งนี้เป็นเดือนกันยาเลยค่ะ5555😅

12 กันยา ค่ะ แต่ยังนับไม่ถูกเลยว่า ติดมาตั้งแต่เมื่อไร ตอนนี้ก็ 15 สัปดาห์ แล้ว

21กันยาจ้า ท้องยังไม่ออกเลยเพราะตัวเลยเล็ก😂ลูกพรากน้ำหนักช่ววแพ้ท้องไป3โลเลย

วันเดียวกันเลยค่ะ แม่ท้องออกนิดเดียวเอง☺️☺️

บ้านนี้​ 22ก.ย.​ ค่ะ​ ท้อง2​ รู้สึกเหมือนกำลังท้องได้6เดือน​ ไม่รู้จะใหญ่ไปไหน

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ ท้องใหญ่ กลางคืนนอนลำบากมากค่ะ

อยากทราบว่าประจำเดือนมาสองวันและหายแล้วรู้สึกเวียนหัวคลื่นไส้จะท้องไหมคะ

ตรวจเลยค่ะ

บ้านอีก1วันก้3เดือนแร้วคะท้องใม่ใหญ่เลยใม่เหมือนคนท้องเลยด้วย😂😂

จะ3เดือนเเล้วท้องหนูยังไม่ออกเลยค่ะเหมือนไม่มีเลยไม่รู้สึกอะไรเลย

เป็นเหมือนกันค่ะขนาดฟังเสียงหัวใจยังไม่ได้ยินเลยบ้านนี้

กำหนดคลอด29กันยาค่ะ คุณแม่ได้ตรวจคัดกรองดาวซินโดรมกันมั้ยคะ

กันยาค่ะ เราจะซาวเห็นเพศรึยังค่ะ มีคุณแม่ท่านไหน เจอเพศแล้วบ้าง

คุณแม่ไป 13wพอดี รึกี่วันด้วยค่ะ