40 ตอบกลับ

25พ.ค. มีเจ็บเตือนเบาๆ ไปหาหมอปากมดลูกยังไม่เปิดค่ะ

38w 2วันค่ะ กำหนด 30พ.ค ยังไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะ

กำหนด31 พค เหมือนกันค่ะ ยังเงียบไม่มีวี่แววเลย

หนูคลอด22/พ.ค. นี้ค่ะตอนนี้เริ่มมีอาการเเล้วค่ะ

ตื่นเต้น คลอดง่ายๆนะคะ

ทางนี้ กำหนดคลอด วันนี้ แต่คลอดเมื่อวานค่ะ

เหมือนกันเลยค้า บ้านนี้กำหนดคลอด30 เงียบกริบ

หมอนัดผ่า21พค. กลัวไม่ถึง ลุ้นเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ อีก2วันจะได้ผ่าแล้วค่ะ

กำหนดคลอด28 พ.ค. คะ แต่คลอดวันที่12 พ.ค.คะ

31พ.คเหมือนกันค่ะ เจ็บเตือนแล้ว

เราก็ปลายเดือน พฤษภาค่ะ ตอนนี้ 38W+1D อึดอัดมาก เเต่น้องยังไม่หือไม่อืออเลย หลับสบายอยู่เลยค่ะ หมอให้เวลาอีกอาทิตย์กว่า ไม่ยอมออกเอง หมอจะนัดจกเเล้วว 😆😂

กำหนด 25 พค ยังไม่มีวี่แววคะ

คืนนี้ไปแอดมิทคะ ผ่าคลอดพรุ่งนี้เช้าคะ😊