7 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอดใกล้กันเลยค่ะ ของเราวันที่14 ยังเงียบกริบ มีท้องแข็งบ้างเล็กน้อย อยากให้ออกมาแล้วค่ะ อึดอัด

4 ตุลายังไม่คลอดเลยค่ะ 6 ตุลาโดนกวาดปากมดลูกยังไม่เปิดเลยค่ะ โดนนัดเร่ง 11 ตุลานี้ค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เงียบมาก ปากมดลูกก็ยังไม่เปิด อยากเจอใจจะขาดแล้วค่ะ

ตอนนี้แน่นมากเลย อยากเจอแล้ว เดินก็เจ็บไปหมดเลยค่ะ

VIP Member

ไม่ต้องกลัวค่ะ ตัวแม่ยังได้กระตุ้นเลย ขนาดปากเป็ด 4 เซน

กังวลมากเลยค่ะ แต่รู้สึกว่าน้องดิ้นน้อยลง แต่ยังเกิน 10 ครั้งต่อวันอยู่

บ้านนี้กำหนด19ต.ค ค่ะ ยังไม่มีอาการแะไรเลย

ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณค่ะ