32 ตอบกลับ

เจ็บหัวหน่าวที่สุดคะ ลุกจะเข้าห้องน้ำที ต้องตั้งหลักพักนึงคะ นอนตะแคงไปมาก็ชอบเป็นตะคริวคะทั้งขาทั้งน้องสาว เจ็บจี๊ดๆเลยจ้า บางที!..

12กรกฎาคม​ 38+4 เริ่มมีอาการ​ป่วดหว่างขา​ หัวหน่าว​ เวลาพริกตัวหรือลุกนั่งเจ็บจิ้ดๆเป็นครั้งๆคะ​ทรมาน​มาก

บ้านนี้38+1 ค่ะวันนี้ปวดสะเอวทั้งสองข้างทั้งวันเลยค่ะ ท้องแข็งบ้าง แบบนี้ไปหาหมอหรือรอดูอาการไปก่อนค่ะ

นอนดูอาการตัวเองที่บ้านค่ะ กำหนด7ก.ค 39+1 มีมูกเลือดออก ท้องแข็งเป็นพักๆทุก10นาทีค่ะ

38+4 เงียบค่ะ กำหนดคลอด11 กค. อิแม่ลุ้นทุกวัน เห่อหน่อยๆอยากเห็นหน้าลูกสาวคนแรกค่ะ

อี กนิดเดียวแร้วคะแม่สู้ๆ บ้านนี้16ก.ค.แต่แอบแตกแร้วคะแตกวันที่26มิถุนายน

38+5w กำหนด10ก.ค. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ มีอาการปวดหน่วงๆ กับเริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ไม่มีท่าทีจะแตกเลย

โดนตรวจปากมดลูก 2 รอบแล้วค่ะ เริ่มนิ่มแล้ว แต่ยังไม่เปิดค่ะ 37+3 ค่ะ

38+5 ปวดเตึอนหลายคั้งแล้วค่ะ วันนี่ปวดท้องเหนือนเป็น ป จ ด

บ้านนี้กำหนด 14 กรกฎาคม​ แต่แอบแตกตั้งแต่ 29 มิถุนาแล้วจ้าา คลอด37+6

ยินดีด้วยน๊าาแม่