แตกเเล้วค่าาา 37 week..

37 Week พอดี มารายงานตัวช้านิดนึง? คลอดวันที่ 5/10/2562 น้ำหนักแรกเกิด 2685 g หนูเป็นเด็กผู้หญิงนะคะ ..

แตกเเล้วค่าาา 37 week..
50 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยอยากเจอแล้วเหมือนกัน

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆนะคะ

คุนแม่บำรุงครรภ์ด้วยนมอะไรค่ะ กันข้าวแบบไหน

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

มีเจ๊บเตือนก่อนไหมแม่หรือเจ็บจิงเลย

5y ago

ไม่เจ็บจ้า หมอเร่งคลอดให้จ้า

VIP Member

น่ารักน่าชังมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักมากเลยค่ะ

ยินด้วยค่ะแม่ น่ารักเชียว😊

น้องต้องอยู่ในตู้อบใช่มั้ยคะ

5y ago

น้องเข้าตู้อบ ปรับอุณภูมิร่างกาย 4 ชั่วโมงจ้า