6 ตอบกลับ

เท่ากันเลยค่ะ37 +4 น้ำหนักน้องเท่าไหร่ค่ะคุณแม่ ทางนี้ในแอป2900 หมอซาวให้วันนี้หมอบอก2600 แอบกังวลค่ะ ว่าน้ำหนักน้องน้อยเกินไป.

บ้านนี้ยังไม่รู้เลย หมอบอกตอน35ว่าเด็กน้ำหนัก2000ตอนนี้ไม่รู้เลย

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ตึงไม่ไหวแล้ว ทั้งเจ็บทั้งตะคริว เจ็บใต้ซี่โครงไม่ไหว ลูกดิ้นทีเจ็บไปถึงอก กำหนด9มีนา

บ้านนี้37+3ค่ะปวดจิมิร้าวลงง่ามขายืนไม่ได้เรยค่ะสังเกตุอาการต่อไปค่ะ

ทางนี้37 3 ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ อยากเเตกเเล้วอึดอัด🥹🥹

37+4 ท้องแข็งบ่อยมากค่ะอยากแตกแล้ว

ได้ลูกสาวหรือลูกชายค่ะ