53 ตอบกลับ

กำหนด 8 สิงหาค่า เมื่อวาน คุณหมอกะน้ำหนักได้ประมาณ 3200 แต่ไม่มีวี่แววท้องปั้นเลยค่ะ เมื่อวานเลยออกกำลังตามคลิป วันนี้ได้เรื่อง เช้ามาตีห้ามีมูกเลือด คุณหมอบอกว่าปากมดลูดเริ่มขยาย ให้รอดูต่อไป เพราะไม่มีท้องปั้นเลยจ้ะ

16สิงหาค่ะ​ มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว​ ปวดหลังปวดเอว​ อยากเจอหน้าตัวเล็กแล้วค่ะ​ เมื่อวานหมอซาวด์ให้น้ำหนักน้อง2700กรัมค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่ มีเจ็บเตือนบ้างแล้วเหมือนกันค่ะ อุ๊ยอ๊ายเดินลำบากมากเลยค่ะตอนนี้

เจ็บเตือน2วันที่แล้ว แล้วก็เงียบกริ๊บไปเลยจ้า ตื่นเต้นนับถอยหลังทุกวันอยากเห็นหน้าละค่ะ 8สิงหา

แม่ถามมาแต่ละคนอาการไม่เหมือนกันเลยแม่เลยเอาอาการมาประมวลผลรวมๆกันค่ะ

12สิงหาคะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน ยังเดินอุ้ยอ้ายๆทำงานอยู่เลยคะ น่าจะคลอดที่ทำงานนี่แหละคะ😂

14สิงหายังเงียบอยู่เรยไม่เจ็บไม่ปวดไม่มีอาการอะไรเรย36+5wแล้วแอบกล้วจะได้ผ่า😢

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่​ แต่น้องไม่ยอมกลับหัว​ หมอนัดผ่าวันที่4จ้า​

18สิงหาจ้าเเอบเจ็บเตือนๆบ้างแล้วท้องปั้นท้องแข็งแต่ยังไม่ถี่เท่าไหร่

18สิงหา เจ็บๆปวดๆแยกกันไม่ออกเลยบางที🤣🤣รอสัญญาณเตือนที่ชัดเจนกว่านี้

กำหนดคลอด15สิงหา ตรงกลับวันเกิดแม่พอดี แต่คุณหมอนัดผ่า5 สิงหาจ้า